Kayayyaki

 • FBA

  FBA

  Ana ɗaukar jigilar kayayyaki zuwa shagunan FBA na Amazon ana ɗaukar shigo da B2B zuwa ƙasar da aka nufa.Shin kuna son aika kaya zuwa shagon Amazon a wajen China?Kuna iya jin takaici, masana'anta bai taɓa shirya kayan FBA ba, kuna buƙatar yin bayani akai-akai.Haka kuma, shigo da kayayyaki na kasa da kasa suna da matukar rikitarwa kuma ko da yaushe ciwon kai ne.Yanzu muna nan don taimaka muku.Muna ba abokan ciniki sabis na ɗaukar direba a manyan biranen China, alamar samfura, izinin kwastam a cikin makoma ...
 • Bayyana

  Bayyana

  Ƙididdigar ƙasa da ƙasa yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin ɓangaren kasuwancin duniya.Ga yawancin masu siyar da eBay/AliExpress/Shopiy don jigilar samfuran su zuwa kowace ƙasa.Babban kewayon sabis da Guangzhou Ontime ya gabatar yana ba ku zaɓi da yawa daban-daban don jigilar kayayyaki.Bayan sufurin jiragen sama da na ruwa, an ƙirƙiri sabis na jigilar kayayyaki don amsa tsammaninku da buƙatunku da wuri-wuri.Sabis ɗin express yana ba da sauri da inganci dea ...
 • Jirgin Sama

  Jirgin Sama

  Jirgin Ruwan Jirgin Sama Daga China - Kayayyakin Jirgin Sama na Ƙasashen Duniya Mafi Kyau Tunani tare Haɗin gwiwa kalma ce da aka yi amfani da ita fiye da kima, amma tana tafiya wata hanya don kwatanta sabis na mai da hankali kan abokin ciniki.Muna ƙoƙari don kawo abubuwa da yawa ga dangantakar fiye da kawai hanyar isa ga abokan cinikin ku a duk faɗin duniya.Isar da jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa galibi aikin daidaitawa ne tsakanin lokaci, farashi da matsalolin muhalli.Wannan yana ɗaya daga cikin dalilan da kamfanoni ke zaɓar GZ Ontime don ingantaccen farashi, ɗanɗano mai laushi.
 • Jirgin Ruwa

  Jirgin Ruwa

  Ta yaya sabis ɗin karba da fakitinmu ya taimaka wa abokan ciniki?Muna ba da cikakken sabis na fakitin da aka yi don biyan bukatun kasuwancin ku!Kashi 99.6% Daidaita ƙimar ƙimar Haɗaka tare da gidan yanar gizon ku da tallace-tallacen dandamali Ɗaukakawar sarrafa hannun jari Mai sarrafa kansa Sabis na Rana ɗaya An karɓi oda da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru Akwai zaɓuɓɓuka biyu da ake da su game da yadda muke karɓar odar ku don sarrafawa.Zaɓin da aka fi so don yawancin abokan cinikinmu shine don ba da izinin haɗin API na Manajan Warehouse.
 • Isar da layin dogo

  Isar da layin dogo

  Titin Titin da Railway Daga CHINA ZUWA TURAI - KYAUTA & LOKACIN SAUKI |KYAUTA KYAUTA |SINO SHIPPING Sabis na dogo Tare da lokacin wucewa na kwanaki 16 zuwa 20, jigilar dogo yana da sauri fiye da jigilar teku wanda ke ɗaukar kwanaki 35 don isa tashar jiragen ruwa na Faransa na Le Havre da Fos-Marseille (misali).KAYAN KASA DOGO YAFI TSADA FIYE DA HARKAR TEKU, AMMA HAR YANZU YAFI ARHA FIYE DA ARha.Wannan yanayin sufuri ya dace da samfuran masana'antu masu daraja kamar motoci, lantarki ...
 • Sabis na Warehouse

  Sabis na Warehouse

  Bayar da ingantaccen, aminci da sabis na warewar kyauta a China Muna da shago na murabba'in murabba'in 3000 + a Guangzhou, Bayar da amfani kyauta na watanni uku don sabbin abokan ciniki, kuma kyauta bayan watanni 3 dangane da kuna da aƙalla odar jigilar kayayyaki 60Pcs kowace wata, shagon 3000m² iya saduwa da girma kaya bukatar, da sauri aiwatar da oda da shirya kaya.Wurin ajiyarmu don kiyaye hajojin ku, cikakke tare da sa ido na tsaro 24/7 da inshora.Mataki na 1: Samfurin Karɓar Warehouse...
 • Sabis na FedEx na Forwarder Daga China zuwa Fed Ex Jirgin ruwa DHL Darajar jigilar kayayyaki ta duniya Philippines

  Sabis na FedEx na Forwarder Daga China zuwa Fed Ex Jirgin ruwa DHL Darajar jigilar kayayyaki ta duniya Philippines

  Kayan aiki masu kyau, ƙwararrun ma'aikatan samun kudin shiga, da mafi kyawun sabis na tallace-tallace;Mu kuma babban iyali ne mai haɗin kai, duk wanda ya zauna tare da ƙungiyar ƙimar "haɗin kai, ƙuduri, haƙuri" don sabis na FedEx na Forwarder Daga China zuwa Fed Ex Ship DHL International Shipping Rates Philippines, Za mu yi babban kokarin da zai taimaka cikin gida da kuma na kasa da kasa. masu son saye, da kuma samar da ribar juna da haɗin gwiwa mai nasara tsakaninmu.muna jira...
 • Sufurin Teku

  Sufurin Teku

  Hanya mafi inganci don isar da adadi mai yawa.Ta hanyar haɓaka dangantakarmu mai ƙarfi da dogon lokaci, GZ Ontime yana ba ku sassauci, abin dogaro da amintattun hanyoyin jigilar teku.Abokan ciniki suna daraja ƙwararrun ƙwararrunmu a cikin isar da jigilar kayayyaki na tekun duniya a cikin hanyar sadarwa ta duniya wacce ta mamaye ƙasashe da yankuna arba'in da shida.Suna darajar ikon haɗi tare da wasu ayyuka kamar jigilar jigilar kaya, jigilar kayayyaki da yawa, sabis na kan iyaka, ko dillalan gidan kwastam.Mor...
 • Wakilin Dropshipping

  Wakilin Dropshipping

  Mataimakin jigilar kaya Fa'idodin jigilar kayayyaki Ga masu sha'awar kasuwanci, Dropshipping babban tsarin kasuwanci ne saboda yana da sauƙin shiga.Tare da jigilar kai tsaye, zaku iya gwada ra'ayoyin kasuwanci daban-daban da sauri tare da ƙarancin ƙarancin ƙima, wanda ke ba ku damar koyon abubuwa da yawa game da yadda ake zaɓar da siyar da samfuran da ake buƙata.Akwai wasu dalilan da ya sa bayarwa kai tsaye ya shahara sosai.1. Ƙananan kuɗi da ake buƙata Watakila babbar fa'idar siyarwar kai tsaye shine zaku iya buɗe kantin sayar da e-commerce w...
 • Sabis mai ƙima

  Sabis mai ƙima

  Sabis masu ƙima Yi amfani da ƙarin sabis ɗin mu don gina alamar ku!Haɓaka ƙira 1. Da fatan za a ƙara tallace-tallacen tallace-tallace kuma ku kiyaye abokan cinikin ku.2. Mayar da samfurin a cikin akwati na musamman a cikin salon da kuka fi so.3. Shigarwa da taro na iya inganta tsarin samar da ku kuma sauƙaƙe tsarin rarrabawa.4. Lakabi abu ne mai wahala amma muhimmin tsari, don haka za mu ɗauke shi a gare ku kuma za mu sanya lakabi daidai don tabbatar da cewa samfuran ku suna bayyane.Kawo Cha...
 • Gidan waya

  Gidan waya

  Magani na jigilar kaya Mu da gaske mun fahimci mafita ta gidan waya koyaushe shine zaɓi na farko don kasuwancin e-commerce kamar yadda yake jin daɗin ƙaramin ƙima.Don biyan bukatun ɗan kasuwa daban-daban, muna aiki tare da ofisoshin gidan waya da yawa a cikin shekaru masu zuwa kuma muna ci gaba da kawar da mummunan sabis daga lokaci zuwa lokaci.Yanzu sauran sune mafi kyau.China Post China Post ta kasu kashi-kashi na sama da fakitin rajista.Sabis ne na fakiti na ƙasa da ƙasa don fakiti masu nauyin ƙasa da 2KG.China Post da ...
 • DHL FedEX UPS sabis na bayyana jigilar kayayyaki na kasa da kasa daga China zuwa Amurka

  DHL FedEX UPS sabis na bayyana jigilar kayayyaki na kasa da kasa daga China zuwa Amurka

  Wannan shine GZ Logistics Ontime, mu wakili ne na duniya da ƙwararru wanda ma'aikatar ciniki ta ƙasa ta amince.

  Babban ofishinmu da ke Guangzhou, GZ Ontime yana nufin samar da sabis na matakin farko ga abokan cinikinmu masu kima a duniya.Ayyukanmu sun rufe a AMAZON FBA SHIPPING, jigilar ruwa, jigilar kaya, ajiyar kaya, sanarwar kwastam, sufuri na cikin gida, tallace-tallace, fitarwa & shigo da kaya.Tuntube mu a yau!Ƙungiyar abokantaka da ƙwararrun ƙwararrunmu waɗanda za su iya kula da duk tambayoyinku a duk lokacin da kuke buƙata.